Bộ cấp nguồn Wisi GT 55 W 0230 cho nền tảng Tangram
| Hãng | Wisi |
| Model | Wisi PSU GT |
| Xuất xứ | Germany |
| Chức năng | Bộ cấp ngồn cho Wisi Tangram |
| Hỗ trợ | Cấp nguồn 230VAC, 110VAC, 48DVC |
| Tìn trạng | Order 4 tuần |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Hàng | Mới, đủ CO, CQ |
Giá trên chưa bao gồm VAT
GT 55 W 0230 là bộ cấp nguồn tùy chọn của Wisi xuất xứ Germany, hỗ trợ 230 V AC, được dùng trong nền tảng Tangram, kiểm soát nguồn ổn đinh cho hệ thống.
Chi tiết thông số kỹ thuật bộ cấp nguồn GT55W023
General data
Primary voltage: 180...265 V AC
Frequency range: 47...63 Hz
Secondary voltage: 12 V DC
Power consumption: 220 W
Efficiency: ≥90 %
Protection class: IP30
Max. humidty (non-condensing): 95%
Operating temperature range -5°C...+45°C, 23°F...113°F, (ETSI EN 300 019-1-3 Class 3.1)
Electro Magnetic Compatibility (EMC): EN 50083-2
Các model của bộ cấp nguồn Wisi
1. GT 55 W 0048 Additional power supply 48 VDC for redundancy
2. GT 55 W 0230 Additional power supply 230 VAC for redundancy
3. GT 55 W 0110 Additional power supply 110 VAC for redundancy